bisikleta ko 'to
    ABOUT ME

i once was lost but now am found

    LAST POST

what if?
the maraming thoughts inside my ulo?

    ARCHIVES

July 2006
August 2006
September 2006
October 2006
November 2006
December 2006
January 2007
February 2007
March 2007
April 2007
May 2007
June 2007
July 2007
August 2007
September 2007
October 2007
January 2008
February 2008
March 2008
June 2008
September 2009
October 2009

    TAGBOARD

    LINKS

yvetskie
kara
jhen
ruthing
paeng
irish/yeye
mikmik
talksmart
billycoy
gabz
david.edward
nostalgiamanila
anappleaday
tin
tinay
kate
liz
jemme
daniel
jazzy

Powered by Blogger

Weblog Commenting and Trackback by HaloScan.com

Friday, July 07, 2006

ayoko ng feeling na to!

sa ngayon hindi ko pa rin ma-overcome ang mga bagay na gumugulo sa isipan ko. naiinis ako kasi napaka-praning ng isip ko.
sana pinanganak nalang akong walang paki-alam sa mundo para hindi na ako nahihirapan, sana pinanganak nalang akong walang guilt feelings, sana pinanganak nalang ako na kayang maging masaya kahit mag-isa, sana pinanganak nalang akong laging masayahin at walang paki-alam sa mga taong nakapaligid sa akin at sana pinanganak nalang ako sa mundong pwedeng i-rewind ang buhay.
pero hindi! iba ang katotohanan at reyalidad sa pag-iisip ng isang tao kaya kaylangang tanggapin. sa ngayon ito lang ang hinihiling ko, sana maging masaya ang lahat ng tao, wala nang away sa mundo at maging mabait sana sa akin ang lahat ng tao sa paligid ko. hindi ito madaling gawin pero pwedeng mangyari.
siguro karma to sa lahat ng mga di magagandang bagay na pinag-gagawa ko pero sana lumipas na rin ang lahat ng ito. kailangan ko itong kayanin kasi ako at ang DIYOS lang ang makakatulong sa sarili ko.
LORD, kelan mo kaya ako kukunin? alam ko hindi magandang sabihin 'to pero handa na ako. kung hindi pa pwede Kayo na po ang bahala sa akin.
(sa totoo lang ang drama pala ng buhay ko ngayon ha!)

Posted by hanaKZ at 3:21 PM |
|